Friday, July 27, 2012

RAIS KIKWETE AWEKA JIWE LA MSINMGI UJENZI HANGA LA PRECISION AIR DAR

0 comments
 Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akifunua kitambaa katika jiwe la msingi kuashiria kuzindua rasmi  hanga la Precision Air lililopo katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere leo asubuhi. Kushoto ni Mwenyekiti wa Precision Air Bwana Michael Shirima.
 Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akikata utepe kuzindua rasmi hanga la Precisionair katika uwanja wa ndege wa Kimataifa wa  Julius Nyerere leo asubuhi.Kushoto ni Naibu Waziri wa Uchukuzi Dkt.Harrison Mwakyembe na kulia ni mwanzilishi na Mwenyekiti wa Precision air Bwana Michael Shirima.
 Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akiangalia moja ya ndege za shirika la ndege la Precision ikifanyiwa matengenezo katika hanga jipya la shirika hilo katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam leo.
 Mwenyekiti wa Precisionair Bwana Michael Shirima akimwongoza Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete kutembela hanga jipya la shirika hilo la ndege katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jijini Dar es Salaam leo asubuhi.
 Mwenyekiti wa Precisionair Bwana Michael Shirima akimwongoza Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete kutembela hanga jipya la shirika hilo la ndege katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jijini Dar es Salaam leo asubuhi.
 Mwenyekiti wa Precisionair Bwana Michael Shirima akimwongoza Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete kutembela hanga jipya la shirika hilo la ndege katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere jijini Dar es Salaam leo asubuhi.
Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akiteta jambo na mwenyekiti wa Precisionair Bwana Michael Shirima wakati wa hafla ya uzinduzi wa Hanga la shirika hilo la ndege lililojengwa katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwalimu  Julius Nyerere(picha na Freddy Maro) 

0 comments:

Post a Comment

Mdau mtandao huu ni kwa ajili yako, weka maoni yao uelimishane na wenzako, Zingatia kutoleta maoni yanayochafua hali ya Hewa! Sasa Endelea....