Saturday, December 8, 2012

MAHAFALI YA KWANZA SAUTI MTWARA

0 comments
 Baadhi ya wahitimu 1147 wa Chuo Kikuu cha Stella Maris Mtwara ambacho ni kishiriki cha Saint Augustine (SAUT) wakivishwa Shahada zao katika mahafali yaliyofanyika humo hivi.Mgeni rasmi alikuwa Naibu Waziri aw Kazi na Ajira Dr Makongoro Mahanga.
 Baadhi ya wahitimu 1147 wa Chuo Kikuu cha Stella Maris Mtwara ambacho ni kishiriki cha Saint Augustine (SAUT) wakivishwa Shahada zao katika mahafali yaliyofanyika humo hivi.Mgeni rasmi alikuwa Naibu Waziri aw Kazi na Ajira Dr Makongoro Mahanga.
 Baadhi ya wahitimu 1147 wa Chuo Kikuu cha Stella Maris Mtwara ambacho ni kishiriki cha Saint Augustine (SAUT) wakivishwa Shahada zao katika mahafali yaliyofanyika humo hivi.Mgeni rasmi alikuwa Naibu Waziri aw Kazi na Ajira Dr Makongoro Mahanga.
 Naibu Waziri Waziri wa Kazi na Ajira Dr Makongoro Mahanga akihutubia katika mahafali ya kwanza ya SAUT Mtwara yaliyofanyika Wiki hii mjini humo
 Wanataaluma wa SAUT wakiwa katika maandamano mara Baadhi ya mahafali
 Naibu Waziri akiwa na mwenyeji wake ambaye ni Mkuu aw SAUT Mtwara Askofu Norbert Mtega katika maandamano Mara Banda ya mahafali
 Baadhi ya wazazi na walezi wakiwapongeza jamaa zao kwa kufuzu digrii zao SAUT Mtwara, pichani Benjamin Thompson akimpongeza mdogo wake Sikitu Jackob
 Mara baada ya sherehe hizo wahitimu na jamaa zao walijiandalia sherehe ndogo ndogo Kama hizi hapa katika kumbi hoteli mbalia mbali mjini hum (Picha zote kwa hisani ya Mdau Thompson)

0 comments:

Post a Comment

Mdau mtandao huu ni kwa ajili yako, weka maoni yao uelimishane na wenzako, Zingatia kutoleta maoni yanayochafua hali ya Hewa! Sasa Endelea....