Sunday, December 9, 2012

USAFIRI WA TRENI WAFUFUKA MWANZA

1 comments


MAMIA ya wakazi wa jiji la Mwanza, leo walilipuka kwa shangwe na vigelegele wakati wakiilaki treni ya abiria iliyowasili jijini hapo kwa mara ya kwanza baada ya kusitishwa kwa safari zake tangu Disemba 2009. Pichani, treni hiyo ikiwasili leo. Habari za Kina kuhusu ujio wa treni hii Ingia kwenye Ukurasa wetu wa Biashara na Uchumi au BOFYA HAPA

1 comments:

Anonymous said...

VIZURI SANA

Post a Comment

Mdau mtandao huu ni kwa ajili yako, weka maoni yao uelimishane na wenzako, Zingatia kutoleta maoni yanayochafua hali ya Hewa! Sasa Endelea....